ndugu msikilizaji hasa nikiwa na ujasiri huu kwamba bwana amezidi kukulinda nawe umechagua kuendelea kuishi katika utii kwake ukilisoma neno lake na katika maombi nina furaha ya kujumuika pamoja nawe ili tuendelee kujifunza kutoka kwenye kitabu hiki cha ezekieli maneno ambayo mungu alimwambia ezekieli na maono ambayo aliyoyaona usisahau kwamba rafiki yangu kile hasa ambacho twakiona kwenye sehemu hii ni ya mungu juu ya wale wote ambao walikuwa wamemkaidi na kumwacha na kugeukia sanamu ambazo mungu aliwaagiza kwamba wasifanye hivyo msikilizaji twanzie somo letu siku hii ya leo katika sura ya ki hadi ile sura ya 1 jambo ambalo tutaliona kwenye sura hii ya kmi ni kuhusu yale maono ambayo ezekieli aliyoyaona kuhusu utukufu wa mungu ukiondoka mungu alikuwa amemsafirisha ezekieli hadi yerusalemu na akamruhusu kuona yale ambayo aliyoyaona kusudi arudi kwa wale mateka katika nchi ya babeli na pia kuwambia sababu ya mungu kuuharibu ule mji na kuruhusu hukumu ya mungu ije juu yao kama vile unavyofahamu katika babeli pia kulikwepo na manabii wa uongo ambao walitabiri na kusema kwamba mambo yote yatakuwa ni sawa tu katika yerusalemu na kwamba watu watarudi katika nchi yao hivi karibuni katika sura ya karibunia tuliona ushahidi wa kutosha kuhusu dhambi ambayo ilikuwepo katika maisha ya watu waliokuwa wakiishi yerusalemu mungu aliweka mambo hayo yote wazi kwake ezekieli msikilizaji twahitaji kuona kweli kwamba mungu ana hukumu na hiyo ni mojawapo ya ushahidi kwamba tuna mungu ambaye anaishi hatuhitaji kuendelea katika dhambi zetu au kwa maneno mengine dhambi ambayo watu wanaitenda ni ushuhuda au ni thibitisho kwamba mungu yu hahi na kwamba yeye ndiye ambaye ana dhambi ya watu rafiki yangu utukufu wa mungu uliokuwa juu ya makerubi ulikuwa katikati ya hao makerubi na sehemu hiyo ya patakatifu pa patakatifu katika hekalu taifa la israeli msikilizaji lilikuwa na hilo ambalo mataifa mengine yote hayakuwa nayo hata kanisa siku ya leo halina hicho hilo siyo lingine bali ni ule uwepo wa mungu unaoonekana katika sura ya tisa ya kitabu kile cha warumi paulo anatajia mambo manane tofauti ambayo yanahusu mambo ya kipekee kuhusu taifa la israeli na moja yao ni kwamba israeli walikuwa na utukufu watu hawa walikuwa na utukufu wa mungu ambao pia twausoma katika sura ya kwanza kwenye iki kitabu tuliona kwenye sura ya nane utukufu huo wa, wa mungu ukijiandaa kutoka utukufu huo utaendelea kupaa na kuondoka hatuwa baada ya nyingine kwenye aya ya kanza na ya pili neno lake mungu lasema hivi ndipo nikaangalia na tazama katika anga lililokuwa juu ya vichwa vya makerubi kulionekana juu yao kana kwamba ni yakuti samawi kuonekana kama mfano wa kiti cha enzi naye akamwambia mtu yule aliyevaa bafta akasema ingia kati magurudum ya magurudumu yazungukayo zungukayo yani chini ya kerubi ukaijalize mikono yako yote miwili makaa ya moto toka katikati ya makerubi ukayamwage juu ya mji akaingia ndani mbele ya macho yangu kwa agizo hilo ndugu msikilizaji ambalo mtu huyu aliyekuwa amevalia bafta alipewa kwamba ayachukue hayo makaa ya moto na kuyamwaga juu ya mji hiyo ina maana ya hukumu ya mungu watu hawa walikuwa wamekataa neema huruma na ukombozi wa mungu kwa hivyo ni lazima wahukumiwe elewa kwamba hili ni jambo rahisi kama ifuatavyo mungu amemtuma mwana wake kwa sababu anakupenda wewe na kwa kuwa yeye ni mtakatifu ni lazima kulipia deni ya dhambi yako na yangu pale msalabani kwa hivyo ilimbidi kristo kufa pale msalabani kristo yeye peke yake ndugu yangu ndiye ambaye alikufa kwa ajili ya dhambi za ulimwengu wote hapo ndipo twapata kiti cha rehema ambapo ni lazima wewe kukiendea lakini iwapo utakikataa hicho kiti cha rehema hukumu ya mungu itakuwa juu yako kristo alibeba hukumu yako na hiyo ndiyo njia ambayo mungu anakusamehe rafiki yangu ni jambo ambalo la kubalika tena jambo ambalo lafaa kuwa moyoni mwako kwamba sote ambao tumeokolewa ni wenye dhambi ambao tumeokolewa wala sisi si zaidi ya watu wengine bali ni kwa neema yake mungu ndivyo tulivyo jinsi tulivyo hukumu ya mungu ndugu msikilizaji sasa itamwagwa juu ya yerusalemu mji uliyo katikati ya ulimwengu mungu anauita mji huo kuwa ni kitovu cha ulimwengu pia mji huo ndiyo utakaokuwa makao makuu ya ufalme wake kristo na pia katika umilele mji huo ndiyo utakaokuwa mji mkuu wa ulimwengu wote maandiko pia yanatabiri kwa kutwambia kwamba mji huo utakuwa ni makao makuu ya amani katika ufalme wa masiya na pia utakuwa ni utukufu katika ulimwengu wote lakini kwa sasa katika maono ya ezekieli twaona kwamba huo mji utukufu wa mungu umeuacha lakini mungu ana kusudi la milele kuhusu mji huo msikilizaji aya ile ya nne, neno la mungu uliendelea kwa kusema hivi utukufu wa bwana ukapaa kutoka katika kerubi yule ukasimama juu ya kizingiti cha na nyumba nayo nyumba ikajazwa na lile wingu na uwa ulikuwa umejaa mwangaza wa utukufu wa bwana kulingana na andiko hili utukufu huo wa bwana ulikuwa unakaa patakatifu pa patakatifu hapo palikuwa mahali ambapo watu wa israeli kupitia kuhani mkuu walimsogelea mungu lakini kwa sasa utukufu unaondoka hekaluni na kupaa juu ya kizingiti cha nyumba ya bwana jambo hili latendeka ili mradi hawa watu waweze kuona na kumrudia mungu kwa hivyo mungu hakuwa na haraka ya kuondoka na kuwawacha watu hawa lakini hali itakuwaje hebu tugeukie aya ya tano hadi ile aya ya nane nalo neno la mungu lasema hivi na sauti ya mabawa ya makerubi ikasikiwa hata katika uwa wa nje kama sauti ya mungu mwenyezi asemapo ikawa hapo alipomwagiza huyo mtu aliyevaa bafta akisema twaa moto kutoka katikati ya magurudumu yazungukayo katikati ya hao makerubi akaingia akasimama karibu na gurudumu moja na kerubi yule akanyosha mkono wake toka katikati ya makerubi kwa moto ule uliokuwa katikati ya makerubi akatwaa baadhi ya moto ule akautia katika mkono wa mtu yule aliyevaa bafta naye akautwaa akatoka kukaonekana katika makerubi mfano wa mkono wa mkono mwanadamu chini ya mabawa yao msikilizaji kwa mara nyingine tena twaona huwo mfano wa mwanadamu ambao unazungumzia kazi ya mungu katika kutekeleza mambo fulani kama vile unaposoma kwenye zaburi ya19: ya neno la mungu latwambia kwamba mbingu za uhubiri utukufu wa mungu na anga laitangaza kazi ya mikono yake ulimwengu ni kazi ya mikono ya mungu lakini kazi ya ukombozi wa mwanadamu ni kuu kuliko ya kuumba mbingu na nchi isaya anasema yafuatayo katika sura ya 53 a ni nani aliyesadiki habari tuliyoileta na mkono wa bwana umefunuliwa nani jambo hili ambalo isaya analinena kwenye aya hii ni jambo ambalo latuonyesha au kutupa mfano ambao waweza kutusaidia kuelewa kile ambacho mungu anakinena msikilizaji katika mwili wa mwanadamu viungo tofauti hutumiwa kufanya kazi tofauti vivyo hivyo ningependa kukufahamisha kwamba iwapo kuna jambo ambalo mungu amelifanya ambalo alitumia nguvu zake ni kukuletea wewe pamoja nami upendo wa uokovu kupitia ule msalaba yeye alitumia mkono wake uliofunuliwa msikilizaji hilo ni jambo ambalo la kuonyesha kwamba mungu anakujali na mungu anataka upatanishwe naye kupitia mwana wake yesu kristo kwenye aya ya neno lake bwana alaendelea kwa kutwambia hivi nami nikaangalia na tazama yalikwako magurudumu manne karibu na makerubi gurudumu moja karibu na kerubi moja na gurudumu lingine karibu na kerubi mwingine na kuonekana kwa magurudumu kulikuwa kana kwamba ni za barajadi msikilizaji hili ambalo twalisoma hapa lahusu kazi ya mungu ambayo anaendelea kufanya waweza kukumbuka kwenye ile sura ya a kwenye kile kitabu cha yohana aya ya 17 yesu kristo alisema hivi baba yangu anatenda kazi hata sasa nami na ninatenda kazi yesu kristo amekuwa na kazi nyingi sana kwa mambo yetu tangu alipokwenda mbinguni msikilizaji hiyo pia tena ni thibitisho lingine kwamba kristo anatupenda mungu anatupenda na twafaa kujibia pendo hilo kwa kumtazama yeye na kwa kulitii neno lake kwenye aya ya1 na neno hili la mungu laendelea kwa iendeleakwakutwambia hivi na kuonekana kwake yote manne yalikuwa na mfano mmoja kana kwamba gurudumu moja lilikuwa ndani ya gurudumu lingine walipokwenda walikwenda kwa pande zao nne hawakugeuka walipokwenda lakini walifuata mpaka mahali pale kilipopaelekea kichwa hawakugeuka walipokwenda rafiki msikilizaji mungu anapofanya kazi yake yeye harudi nyuma ili kuangalia hicho ambacho amekisahau yeye huenda mbele hata kufikilia makusudi yake kuhusu ulimwengu wote kwenye aya ya1had neno hili la mungu liendelea kutwambia hivi na mwili wao mzima na maungo yao na mikono yao na mabawa yao na magurudumu wamejaa macho pande zote hata magurudumu waliokuwa nayo wale wanne na magurudumu hayo yaliitwa kisulisuli nami na nilisikia kila mmoja alikuwa na nyuso nne uso wa kwanza ulikuwa uso wa kerubi na uso wa pili ulikuwa uso wa mwanadamu na na uso uso uso uso wa wa wa wa tatu ulikuwa uso wa simba, na uso wa nne ulikuwa simba nne tai rafiki msikilizaji hili ambalo twalisoma hapa ni jambo ambalo nilikuwa nimelielezea hapo awali mfano ambao twauona hapa ni mfano ambao waelezea kazi yake kristo katika vitabu vyote vya injili katika kitabu cha injili ya yohana kitabu hicho chaonyesha uungu wake mungu nao mfano ambao wapatikana kwenye hiki kitabu cha ezekieli ni mfano wa yule kerubi mwenye tai na kisha kwenye kile kitabu cha mathayo twamwona yesu kristo akiitwa mfalme nam yeye ndiye mfalme na kama unavyofahamu simba ni mfalme yesu kristo ndiye simba wa kabila la yuda kisha kwenye kile kitabu cha luka twampata yesu kristo katika hali yake kama mwanadamu nayo na hiyo yaakilishwa katika kitabu cha ezekieli na ule uso wa mwanadamu na mwisho kabisa twapata kile kitabu cha marko ambacho chanena kuhusu utumishi wa kristo kwenye kitabu hiki cha ezekieli mfano ambao twaupata kutoka kwa wale viumbe wanne ni kerubi na wakati mwingine twapata ule uso wa ng'ombe kumbuka kwamba ndugu msikilizaji makerubi ni watumishi kama vile ng'ombe hutumika katika kazi nyingi kristo ndiye mtumishi kama vile tunavyoona katika kitabu cha marko ndi posa anaitwa mwana wa adamu rafiki msikilizaji yeye ndiye aliyemwaga damu yake ili wewe pamoja nami tupate uzima wa milele yeye alikitengeneza hicho kiti cha rehema katika hekalu makerubi waliangalia juu ya damu ya dhabihu ambayo ilikuwa imemwagwa juu ya hicho kiti cha rehema nayo hiyo ilikuwa na maana kwamba dhambi za watu zimeondolewa kwenye aya ya15 neno lake bwana lasema hivi makerubi wakapaa juu huyo ndiye kiumbe hai niliyemwona karibu na mto kebari msikilizaji zeelitena anatajia maono aliyoyaona kando ya yatoba katika sura ile ya kwanza tunapogeukia aya ya18 neno la mungu latuingize kwenye kipengele hiki ambacho chanena kuhusu utukufu wa mungu kuondoka katika hekalu neno lasema hivi kisha huwo utukufu wa bwana ukatoka pale juu ya kizingiti cha nyumba ukasimama juu ya makerubi msikilizaji utukufu wa bwana umeinuka na kutoka juu ya hekalu kwenye aya ya19 neno la bwana liendelea kwa kutuambia hivi nao makerubi wakainua mabawa yao wakapaa juu kutoka katika dunia machoni pangu hapo walipotoka nje nayo magurudumu yakawa kando yao wakasimama mahali pa kuingilia pa mlango wa upande wa mashariki wa nyumba ya bwana na utukufu wa mungu wa israeli ulikuwa juu yao rafiki yangu utukufu wa mungu unaendelea kutoweka kutoka kwenye nyumba ile kwenye aya ya ishirini, hadi 2b neno la mungu lamalizia sura hii ya 1 kwa maneno yafuatayo fuatayo huyu ndiye kiumbe hai niliyemuona chini ya mungu wa israeli karibu na mto kebari nikajua ya kuwa hao ni makerubi kila mmoja alikuwa na nyuso nne na kila mmoja alikuwa na mabawa manne na mifano ya mikono ya mwanadamu ilikuwa chini ya mabawa yao na mfano wa nyuso zao ni nyuso zile zile nilizoziona karibu na mto kebari kuonekana kwao na wao wenyewe kila mmoja walikwenda mbele moja moja kwa moja. msikilizaji haya maandiko ambayo tumeyasoma naamini kwamba yananena hasa kuhusu kuja kwa yesu kristo katika mwili tunapogeukia sura ya11 twapata unabii kuhusu wale wakuu wa yerusalemu au watawala wa yerusalemu ijapokuwa watu wengi walikuwa wametwaliwa na kupelekwa utumwani yerusalemu haikwa imeharibiwa bado mfalme sedekiya alikuwa bado anatawala na isitoshe wale viongozi ambao walikwepo kule walikuwa wamemkaidi mungu na pia walikuwa wamekaidi dhidi ya mfalme wa babeli nebukhadreza neno lake bwana lasema hivi kwenye aya ya kwanza hadi tatu tena roho ikaniinua ikanileta hata upande wa mashariki wa nyumba ya bwana lililoelekea upande wa mashariki na tazama mahali pa kuingia palango walikuwako watu ishirini na watano na katikati nikamwona yaazania mwana wa azuri napeletia mwana wa benaya nao ni wakuu wa watu akaniambia mwanadamu hawa ndio watu wale watungao uovu na kutoa mashauri mabaya ndani ya mji huu wasemao wakati wa kujenga nyumba si karibu mji huu ni sufuriya na sisi ni nyama msikilizaji mungu anamwonyesha ezekieli baadhi ya watu ambao walikuwa wanahusika kwa kutunga maovu katika mji hasa kile ambacho walikuwa wakinena walikuwa wakiona kwa kuwa watu wote wameondoka nao wamebakia watakuwa na amani chakula kingi na ufanisi wao walikuwa ni watu ambao walitafuta kuwa na mambo ya hapa duniani kwenye aya ya nne hadi tano neno la mungu natwambia hivi basi toa unabii juu yao e ee mwanadamu toa unabii roho ya bwana ikaniangukia naye akaniambia nena bwana asema hivi mmesema maneno hayo enyi ee nyumba ya israeli maana mimi nayajua katika mioyo yenu. msikilizaji wangu mungu anajua chochote kile ambacho twafikiria yeye anajua mawazo yetu hata yakiwa umbali wote kwa hivyo iwapo mtu yoyote au kikundi chochote kile kitakuwa kikipanga uovu wwote ule mungu anafahamu hayo na kwa hayo atawahukumu isitoshe ndugu yangu ni vyema kwako kufahamu kwamba wewe kama muumini unafaa kuomba kwa ajili ya watu kama hao na kwa kuwa mungu huwaona watu wote omba kwamba watu wanaopanga maovu watu ambao wanapanga kuwadhulumu watu mipango hiyo itibuke naye shetani aaibike na watu wale watubu na kugeukia njia iliyo sawa kwenye aya ya sita, neno lake bwana aliendelea kwa kusema hivi mmewaongezea watu wenu waliouwawa ndani ya mji wenu nanyi mmejaliza njia kuu zake waliouwawa msikilizaji hawa wakuu walikuwa ni watu waovu waliwaua hao ambao walikuwa wamesimama imara kwa ajili ya kutenda kazi yake mungu kwenye aya ya1 neno lake bwana alatuambia hivi mtaanguka kwa upanga nitawahukumu katika mpaka wa israeli nanyi mtajua ya kuwa mimi ndimi bwana kisha kwenye aya ya11 anaendelea kwa kuwambia hivi mji huu hautakuwa sufuria lenu wala ninyi hamtakuwa nyama ndani yake nitawahukumu katika mpaka wa israeli kwa sababu ya matendo yao na kwa sababu ya nia zao mbaya mungu amekusudia kuwahukumu halafu kwenye aya ya k hadi1 neno hili la mungu ulaendelea kwa kutuambia hivi neno la bwana likanijia kusema mwanadamu ndugu zako nam ndugu zako watu wa jamaa zako na nyumba yote ya israeli wote pia ndiyo hao ambao wenyeji wa yerusalemu wamewaambia jitengeni mbali na bwana nchi hii tumepewa sisi iwe milki yetu basi nena bwana mungu asema hivi ikiwa mimi nimewahamisha wakaye katika mataifa na ikiwa mimi nimewatawanya katika nchi kadhaa wa kadha pamoja na hayo nitakuwa patakatifu kwao kwa muda mchache katika nchi zile walizozifikia kwa mujibu wa andiko hili ndugu msikilizaji mungu anasema kwamba kwa wale mabaki ambao wataendelea kumtafuta yeye atakuwa ni hekalu ndogo kwao na kwamba wataweza kumsogelea mungu ndiye aliyekusudia hekalu kuharibiwa mfano wa wale mabaki ambao walimtafuta mungu na mungu akawa kimbilio lao na pia akawa hekalu lao ni danieli pamoja na wengine ambao hatuwafahamu kwenye aya ya17ha neno la bwana lasema hivi basi nena bwana mungu asema hivi nitawakusanya ninyi toka kati ya kabila za watu na kuwakutanisha toka nchi zile mlizotawanyika nami nitawapeni nchi ya israeli nao watafika huko nao wataondolea mbali vitu vyake vyote vichukizavyo na machukizo yake yote nami nitawapa moyo mmoja nami nitatia roho mpya ndani yao nami nitauondoa moyo wa kijiwe katika miili yao nami nitawapa moyo wa nyama ili waende katika amri zangu na kuyashika maagizo yangu na kuyatenda nao watakuwa watu wangu nami nitakuwa mungu wao msikilizaji mungu aliahidi kwamba atawarudisha wana wa israeli katika nchi yao je ni nani wale ambao watarudi wale watakaorudi ni wale ambao wanamtafuta bwana peke yake kulikuwepo na watu jumla ya 60 katika mabaki waliorudi baada ya miaka 7 kule uhamishoni kisha kwenye aya ya21 neno la mungu lasema hivi bali wao ambao mioyo yao huenda kwa kuutafuta moyo wa vitu vyao vichukizavyo na machukizo yao nitaileta njia yao iwajilie juu ya vichwa vyao asema bwana msikilizaji hukumu ya mungu bado ipo hasa kwa wale ambao wanakaidi maagizo yake mungu na kukosa kutii amri zake na hili ni jambo ambalo lafaa kusisitizwa katika huduma zote itakuwa ni hatari kuu sana iwapo muhuduma yoyote atajaribu kupuuza kweli kuhusu hukumu ya mungu ambayo itakuja juu ya ulimwengu huu hukumu ya mungu ndugu msikilizaji ni mojawapo ya dhibitisho kwamba mungu yupo na kwamba yeye atafanya hicho ambacho amekusudia kufanya kisha kwenye aya ya22 neno la mungu liendelea kwa kutuambia hivi ndipo hao makerubi wakainua mabawa yao nayo na magurudumu yalikuwa karibu nao nao utukufu wa mungu wa israeli ulikuwa juu yao utukufu wa bwana ukapaa juu toka katikati ya mji ukasimama juu ya mlima upande wa mashariki wa mji rafiki msikilizaji utukufu wa mungu umeondoka yerusalemu na sasa umekwenda katika mlima wa mzeituni mashariki mwa mji na kwenye aya ya24 neno la mungu laendelea kwa kwamba neno la mungu laendelea kwa kutwambia kwamba na roho hiyo ikaniinua ikanichukua katika maono kwa nguvu za roho za mungu hata ukaldayo kwa watu wale wa uhamisho basi maono niliyoyaona yakaniacha hapa neno la mungu latwambia kwamba ezekieli alirudishwa hata ukaldayo au babeli mahali ambapo alianzia kwenye aya ya kumalizia ya25 neno la mungu lasema hivi ndipo nikawaambia watu wa uhamisho habari ya mambo yote bwana msikilizaji ezekieli alikuwa ni mwaminifu kweli kweli kwamba chochote ambacho mungu alimwonyesha hicho aliwaambia watu hakuna chochote ambacho mungu alimwonyesha ambacho aliwaficha watu hawa nawe ni lazima ukumbuke kwamba watu hawo walitegemea unabii wa uongo kutoka kwa wale manabii wa uongo ambao walinena maneno ya uongo kwao lakini ezekieli alikuwa ameona maono kwamba yerusalemu itaharibiwa na watu wote watachukuliwa na kupelekwa uhamishoni hivi karibuni haya ambayo twayaona kwenye maandiko haya ni mambo ambayo kwa hakika twafaa kuzingatia na kuweza kuyatia katika mioyo yetu maana siku yaja ambapo ulimwengu wote utasimama mbele zake mungu na kutoa hesabu wewe utatoa hesabu yako mimi nitatoa hesabu yangu lakini ole wako iwapo wewe umesikia maneno haya maneno yanayohusu okovu wa nafsi yako nawe ukayapuuza na kutegemea maneno ambayo ni ya uongo yale yanayokupa faraja wakati huu usifurahie faraja ya muda ndugu msikilizaji bali ni vyema kwako kugeuka na kuweza kufurahia faraja ambayo inatoka kwake mungu maana mungu ana huo uwezo wa kukufariji na kukupa faraja na amani milele na milele nayo na hiyo si kwa njia nyingine hasa kwetu wa kizazi hiki ila ni kwa njia moja tu njia ya yesu kristo naamini kwamba wewe hautakuwa kama wale watu bali utakuwa mtu ambaye unatii maagizo yake bwana hebu tuombe pamoja baba mungu katika jina la mwanao yesu kristo nakushukuru kwa kuwa wewe ndiwe ambaye unatufundisha na kutuonyesha njia ambayo twafaa kuifuata bwana twajua kwamba maagizo yako ni magumu kwetu kwa kuwa ndani yetu hakuna lolote ambalo ni jema linaloweza kupatikana kwa sababu hiyo mungu wangu naomba kwamba utatusaidia kwa nguvu za roho wako mtakatifu tunapomwamini yesu kristo tupate kuyatenda hayo ambayo ni mapenzi yako namwombea ndugu yangu msikilizaji kwamba katika maisha yake kwa uwezo wako utamsaidia na utamwezesha kuyatii maagizo yako kwa kuwa hayo ndiyo ambayo yanakupendeza naomba katika jina la yesu kristo ambaye ni bwana na mwokozi wetu men ndugu msikilizaji bwana mungu akubariki unapoendelea kuzingatia haya ambayo tumejifunza hadi kipindi kijacho mimi ni mchungaji wako jofre wanjala munialo na neno litaendelea je msikilizaji wangu unaendelea kubarikiwa na kipindi cha neno kama ni hivyo basi tuandikie barua utwambie hivyo hivyo anwani yetu ni kwa mtayarishi kipindi cha neno transworld radio sanduku la posta ni 21514 nairobi kenya piawa weza kutumia anwani yangu ya emeil ambayo ni pomodo t twr coke na hadi wakati mwingine ndimi mtayarishi wa kibindi hiki pamela la omodo ni kikwaga nikikutakia mema mchana wa leo neno litaendelea