apo ulipo ndugu msikilizaji naamini kwamba bwana amezidi kukubariki na kwamba umeona utukufu wake katika maisha yako kwa kuwa huyu ni mungu ambaye ni mwenyezi mungu ambaye hujifunua kwa watu wake namshukuru mungu kwamba ametupa tena siku hii ya leo ili tujifunze kutoka kwenye neno lake kwenye hiki kitabu cha ezekieli somo letu siku hii ya leo laanzia sura hii ya pili hadi sura ya a sra a19 kwenye sura hii ya pili ndugu msikilizaji jambo ambalo tutaliangalia ni kuhusu mwito wa nabii ezekieli na pia kupewa mamlaka na uwezo ili kutekeleza kazi yenyewe kwenye aya ya kwanza neno lake bwana alatuambia hivi akaniambia mwanadamu simama kwa miguu yako nami nitasema nawe msikilizaji waweza kukumbuka kwamba kwenye aya ya 2 sura ya kwanza baada ya ezekieli kuona ule utukufu wake mungu alianguka kifudifudi diposa kwenye aya hii ya kwanza katika sura hii ya pili neno la mungu laanza na yale majibu ambayo mungu alimwambia mungu alimwambia asimame yeye alijazwa na nguvu za roho kwa ajili ya kazi ambayo mungu alimuita kufanya mungu anamuita mwanadamu neno hilo linapatikana mara 1 katika kitabu cha ezekieli danieli pia aliitwa mwanadamu na mungu na watu hawa wawili tu katika agano la kale ndiyo waliopewa jina hilo na mungu hilo ndilo jina ambalo ndugu msikilizaji bwana wetu yesu kristo alijiita mwenyewe mara 36 katika agano jipya linazungumzia hasa juu ya utu wake kama mwanadamu na jinsi ambavyo alivyojinyenyekeza na hata kukataliwa na watu lakini mungu alimuinua katika ule unyenyekevu na hata kumpa jina ambalo lapita majina yote msikilizaji unapomtazama ezekieli ezekieli alipitia mateso mengi sana katika huduma yake ukilinganisha maisha yake na maisha ya danieli au yeremiya ezekieli alikuwa na wakati mgumu zaidi hii ni kwa kuwa alitumwa kuzungumuzia watu ambao walikuwa wameiacha imani watu ambao walifikiriwa kuwa wao ni watu wa mungu lakini kwa kweli walikuwa ni watu ambao mungu na wame mgeuka, na wamemgeuka kuabudu miungu mingine kwenye aya ya pili neno la mungu natwambia hivi naye aliposema nami roho ikaniingia ikanisimamisha nikamsikia yeye aliyesema nami katika aya hii rafiki yangu twapata kwamba roho wa mungu alikuja juu yake ezekieli na kumtayarisha ili aitekeleze kazi hiyo aliyoitiwa roho wa mungu alimpa ezekieli uwezo na nguvu ya kuweza kutekeleza kazi hiyo nami naamini kwamba wakati ambapo mungu anakuita na kukupa kazi ya kufanya yeye hukupa uwezo wa kuifanya kazi hiyo na kukuwezesha katika kila njia kusudi uweze kutekeleza hilo ambalo analitaka kusema kweli kazi ya mungu inaweza tu kufanywa kwa uwezo wa roho wake mungu kama sasa mungu amekupa kazi fulani usiwe na shaka yoyote yeye atakupa uwezo wa kuifanya hatua unayoweza kuchukua ni kuelewa kwamba huwezi kufanya kazi hiyo kwa uwezo wako bali wamuhitaji roho wake mungu kwa hivyo mtegemee roho wake mungu maana yesu kristo ametupa roho wake kusudi aweze kutuongoza katika kazi yake mungu mtegemee huyo nawe utafanya kazi yake mungu bila ya kujivuta au uzembe wowote ule au hofu yoyote ile kwenye aya ya tatu na a neno lake bwana latuambia hivi akaniambia mwanadamu na kutuma kwa wana wa israeli kwa mataifa wanao asi walio asi mimi wao na baba zao wamekosa juu yangu naam hata hivi leo na wana hao wana nyuso zisizo na haya na mioyo yao ni migumu mimi na kutuma kwa hao nawe utawaambia bwana mungu asema hivi kulingana na aya hiyo ndugu msikilizaji jambo ambalo lajitokeza hapa ni kwamba mungu alimwambia ezekieli kwamba kwa watu ambao ni taifa lililoasi hilo neno la kuasi ama taifa lililoasi linarudiwa mara nyingi sana katika kitabu hiki cha ezekieli hawa ni watu ambao waliishi katika ukaidi na ujeuri na uasi dhidi yake mungu nami rafiki yangu napenda kukiri kwa kukwambia kwamba iwapo kuna watu wagumu sana wa kuwafikia na injili siku hii ya leo ni wale watu ambao wanakwenda katika makanisa wale ambao wamo katika makanisa ndiyo ambao wamekataa injili na pia kukataa na kukaidi neno lake mungu ijapo kuwa wapo kanisani wao kwa hakika wanaishi katika ukaidi dhidi yake mungu nam wanakwenda kanisani na kufanya michezo ya kanisani nayo na wanapendezwa sana kufanya michezo hiyo wanatafuta kuwa wazuri na pia kuweza kujionyesha kana kwamba wao hawana uhalakini wowote ule wanaishi maisha ya kijujuu maisha ambayo ni ya kujistarehesha hawataki mtu yeyote aingie kati yao na kuwambia kwamba wao ni wenye dhambi na wanahitaji kuokolewa na kuwa waaminifu na watiifu kwake mungu hawa ni watu wagumu ndugu msikilizaji kuwafikia moyo wangu unaguswa hasa ninapokumbuka enyi ndugu zangu ambao mpo pale kanisani mkiwahudumia watu hawa najua kwamba mna kazi ngumu lakini roho wa mungu atawapa nguvu kusudi mweze kutekeleza huduma hiyo na endeleeni katika huduma hiyo kwa kuwa mungu atakuwa pamoja nanyi na zaidi ya yote atawawezesha ili kwamba huduma yenu iweze kudhibitika neno la mungu inaendelea kwa hivi kwenye aya ya wenye nao kwamba watasikia au kwamba hawataki kusikia maana ndiyo nyumba ya kwasi hao hata hivyo watajua ya kuwa nabii amekuwako miongoni mwao ndugu msikilizaji mungu anamwambia ezekieli kwamba anamtuma kwa watu hawa na kama watasikia ama hawatasikia kile kilichopo ni kwamba watajua kuwa kulikuwepo na nabii miongoni mwao hii ina maana kwamba ezekieli atanena na watu hawa licha ya kwamba huenda hawatasikia au watasikia kilichopo ni kwamba muhuri huu ndiyo utakaokuwepo kwamba kulikuwepo na nabii miongoni mwao rafiki yangu hebu niwe wazi kwa kukwambia kwamba unapolinena neno lake mungu elewa kwamba ni neno lake mungu na wala si neno lako kwa hivyo iwapo watu watasikia ama wasisikie wewe nena neno lake mungu kwa kuwa itakuwa ni muhuri na thibitisho kwao kwamba nabii alikuwepo miongoni mwao mtu wa mungu alikuwepo miongoni mwao na neno lake bwana lilinenwa kwao jinsi inavyohitajika kwa hivyo ni neno hilo ndilo ambalo litawahukumu isije ikawa kwamba rafiki yangu haukunena neno la mungu jinsi ambavyo mungu anavyokuahidi wewe nena neno lake kwa kuwa amekupa nguvu na uwezo wa kuweza kulihubiri neno lake na kulinena neno lake miongoni mwa hao watu ambao unakaa nao nawe ambaye unasikia neno hilo lipokee neno hilo na hata unapokosa kulipokea neno hilo ushahidi upo kwamba neno hilo limenenwa kwako nawe umelisikia aidha umelikubali na kuliamini au umelikataa kwa hivyo kila mtu ana wajibu wake wa kufanya kazi yake kwenye aya ya a neno lake bwana latwambia hivi na wewe mwanadamu usiwaogope hao wala usiaogope maneno yao ijapokuwa miiba na michongoma ii pamoja nawe nawe unakaa katikati ya ngee usiaogope maneno yao wala usifadhaike kwa sababu ya nyuso zao wajapokuwa ni nyumba yenye kuasi msikilizaji jambo hili ambalo twaliona kwenye aya hii latuonyesha waziwazi kwamba ezekieli atakuwa katika shida au katika hatari lakini mungu anamwambia kwamba asiogope nyuso zao wala asiogope maneno yao bwana anamfahamisha ezekieli hali jinsi itakavyokuwa na ni kazi aina gani ambayo atakuwa akiifanya kwa hakika ilikuwa ni lazima ezekieli ajawe na roho wa mungu kusudi aweze kutekeleza kazi hiyo rafiki msikilizaji wewe ambaye ni mhuduma ni lazima ufahamu kwamba kile ambacho wahitaji katika huduma yako ni ujazo wa roho mtakatifu kumtegemea roho mtakatifu wa mungu kusudi uweze kuwa na ujasiri wa kunena maneno nawe na unaponena maneno yake mungu hautaogopa lolote lile au kuogopa maneno ya watu wale kwa kuwa mungu atakuwa pamoja nawe kama vile alivyokuwa na ezekieli pamoja na mitume na manabii wote katika neno lake kwa hivyo hakuna lolote la kuogopa bali ni kujawa na roho wake mungu na kusikia neno lake na kisha kulinena neno hilo bila kubadilisha hata chembe moja tunapogeukia aya ya saba hadi kmi neno lake bwana lasema hivi nawe utawaambia maneno yangu kwamba watasikia au kwamba hawataki kusikia maana hao ni waasi sana bali wewe mwanadamu sikia neno hili ninalokwambia usiwe wewe mwenye kuasi kama nyumba ile yenye kuasi funua kinywa chako ule ni kupacho nami nilipotazama mkono ulinyoshwa kunielekea natazama gombo la chuo lilikuwa ndani yake akalikunja mbele yangu nalo lilikuwa limeandikwa ndani na nje ndani yake yalikuwa yameandikwa maombolezo na vilio na ole ndugu msikilizaji twamuona hapa mungu akimpa ezekieli kile ambacho atakula nalo Na hilo sio lingine bali ni gombo la chuo gombo hili la chuo ndugu msikilizaji ni neno lake mungu ambalo ezekieli alipewa kusudi aweze kunena hicho ambacho kinafaa kwa hivyo jambo hili ni jambo ambalo natufunza waziwazi kwamba iwapo wewe ni mtumishi wa mungu wewe ambaye ni muumini ni lazima uweze kula gombo la chuo au kusoma neno lake mungu na kulipokea jinsi lilivyo, na kulinena jinsi lilivyo lilivyo kulinena sikia jinsi ambavyo mungu anamwambia anamwambia kwamba asiwe mwenye kuwasi kama ile nyumba yenye kuasi msikilizaji hilo ndilo ambalo lahitajika katika maisha yako na hilo ndilo ambalo lahitajika katika maisha yangu wewe kama mtoto wa mungu ni lazima uweze kupokea neno lake mungu na uweze kulitii jinsi lilivyo na wala usibadilishe chochote kile kile ambacho mungu amekupa hicho ndicho ambacho utakaa nacho hicho ndicho ambacho utafanya kwa hivyo ni vyema kumtii mungu na tusiwe kama hao ambao ni wakuasi kisha tunapogeukia sura ya tatu ndugu msikilizaji twapata habari za kuandaliwa kwa nabii ezekieli kwa ajili ya kazi hiyo ngumu iliyokuwa mbele zake nam huyu nabii ezekieli alikuwa tofauti sana na nabii yeremiya yeremia alikuwa ni nabii aliyevunjika moyo Aliikuwa na macho machozi daima nam wakati huo katika historia mungu alimuhitaji yeremia ili awafahamishe watu wake kwamba moyo wake ulikuwa unavunjika kwa kuwa aliwatuma utumwani au aliwapeleka uhamishoni na sasa watu hao wako kule utumwani na wao wamejaa uchungu katika mioyo yao na pia ni wenye kuasi wakati huo ambapo ezekieli alikuwa akitabiri ndugu msikilizaji hekalu haikuwa imechomwa wala kuharibiwa na hata ule mji wa yerusalemu haukuwa umeharibiwa jambo hili yani kuharibiwa kwa hekalu pamoja na mji wa yerusalemu halitatokea hadi miaka saba itakapopita baada ya wajumbe miongoni mwa mateka watafika kule babeli nchi ya wakaldayo na kama vile ingeweza kutarajiwa ndugu msikilizaji wale manabii wa uongo kwa wakati huo wote waliwanenea watu maneno ya uongo na kuwambia hivi kwa kuwa sisi ni watu wa mungu tutarudi kwetu nyumbani huenda walimuuliza ezekieli anafikiri kuwa yeye ni nani kuwaambia mambo yale kwa kuwa wao ni watu wa mungu na kwamba watarudi katika nchi yao na wala hawatakaa katika utumwa kwa muda mrefu lakini mungu alimwambia ezekieli awaambie kwamba hawatarudi bali wataendelea kukaa utumwani kwa muda wa miaka 7 jinsi ambavyo nabi yeremiya wakati huo utakuwa ni wakati mgumu kwao tunapoangalia aya ya kwanza neno lake bwana latwambia hivi akaniambia mwanadamu kula uonacho kula gombo hili kisha enenda ukaseme na wana wa israeli rafiki msikilizaji kwa mara nyingine tena twampata mungu akimwita ezekieli mwanadamu hili ndilo jina ambalo mungu alimwita ezekieli kwa kuwa kazi ambayo ataifanya itakuwa ni kazi ngumu itakuwa ni ya mateso neno la mungu latuambia kwenye aya hiyo kwamba mungu alimwambia kule kile ambacho anakiona na kisha aende kunena na wana wa israeli jambo hili ndugu msikilizaji ni jambo la ajabu kweli kweli jambo nzuri kweli maana neno latwambia kwamba maana hilo ambalo alikuwa ale siyo lingine bali ni neno lake mungu neno la mungu ndugu msikilizaji ni lazima liwe sehemu katika maisha yetu hakuna mtu yeyote ambaye iwafaa kunena neno lake mungu au kuhubiri iwapo neno hilo halipo katika moyo wake na wala haamini kila neno ambalo analisema katika madhabahu si mahali ambapo twafaa kunena maneno ya kupendeza maneno ambayo ni ya kupangwapangwa tu kusudi watu waweze kusikia na mwishowe watoke mahali pale bila chochote bali katika madhabahu ni mahali ambapo neno lake mungu lafaa kunenwa kwenye aya ya pilina yatatu neno lake bwana aliendelea kutwambia lile ambalo ezekieli alifanya nalo neno latwambia hivi basi nikafunua kinywa changu naye akanilisha lile gombo akaniambia mwanadamu lisha tumbo lako ulijaze tumbo lako kwa ili gombo ni kupalo ndipo nikalila nalo kinywani mwangu lilikuwa tamu kama utamu wa asali iwapo rafiki yangu ungelipenda kuwa na chakula kizuri chakla hicho ni neno lake mungu iwapo hauwezi kulipenda neno lake mungu hauwezi ukampenda yesu kristo kwa vyovyote vile tunapoangalia kwenye aya ya na 45 neno lake bwana alaendelea kwa kutwambia hivi akaniambia mwanadamu haya waendee wana wa israeli ukawaambie maneno yangu maana wewe hukutumwa kwa watu wa maneno mageni ama wa lugha ngumu bali kwa nyumba ya israeli rafiki yangu neno hilo latwambia waziwazi kwamba ezekieli alitumwa kwa watu ambao wananena lugha yake hakutumwa kwa watu ambao wana lugha tofauti au maneno mageni la hasha mungu alimtuma kwa nyumba ya israeli ambayo pia yeye alikuwa ni mwenyeji wa nyumba hiyo kwenye aya ya67 na neno hili la mungu liendelea kwa kutwambia hivi si kwa watu wa kabila nyingi wenye maneno mageni na lugha ngumu ambao huwezi kufahamu maneno yao bila shaka kama ningekutumwa kwa watu hao wangekusikiliza bali nyumba ya israeli hawatakusikiliza wewe kwa kuwa hawanisikilizi mimi maana nyumba yote ya israeli wana vipaji vigumu na mioyo yenye ukaidi msikilizaji ezekieli alitumwa kwa watu ambao hawawezi kusikia na vipaji vyao vilikuwa vigumu hii ina maana kwamba wao hawangeliweza kumsikiliza ezekieli kama vile hawakumsikiliza mungu hapo awali waweza kukumbuka kwamba katika kile kitabu cha yeremiya mungu alinena nao kwa kila njia kusudi wabadili mienendo yao na wamrudie huyo mungu aliyewaumba lakini wao walikuwa wenye shingo ngumu na wala hawakugeuka na kuacha njia zao mbaya waliendelea katika ibada zao za sanamu na kufanya mambo ambayo mungu hakuwaambia wafanye tunapoendelea kwenye aya ya nane na neno lake mungu laendelea maneno ambayo mungu alizungumza na ezekieli neno la hivi tazama nimeufanya uso wako kuwa mgumu juu ya nyuso zao na kipaji cha uso chako kuwa kigumu juu ya vipaji vya nyuso vyao kama almasi iliyo ngumu kuliko gumegume ndivyo nilivyokifanya kipaji chako usiwaogope wala usifadhaike kwa sababu ya nyuso zao wajapo kuwa ni nyumba ya kuasi rafiki msikilizaji mungu anaendelea kumuhimiza ezekieli aweze kunena neno lake jinsi ambavyo ambo maneno hayo ambayo yanatumika mahali pale ni maneno ambayo yanatumika kuonyesha jinsi ambavyo mungu atampa ujasiri na jinsi ambavyo mungu atamfanya awe na uwezo na mamlaka katika yale yote ambayo atakuwa akianena rafiki msikilizaji hili ndilo ambalo lahitajika katika maisha yetu kama watoto wa mungu na zaidi ya yote kama mtumishi wa mungu fahamu kwamba wewe kama muumini ni mtumishi wa mungu na lile ambalo lahitajika katika maisha yako ni kwamba mungu akupe uwezo na kukuwezesha katika kila njia kuweza kunena neno la mungu bila kuogopa au kufadhaika kwa sababu ya wale watu ambao hawataki kulisikia neno lake kisha kwenye aya ya kumi hadi kumi na nne neno la bwana laendelea kwa kusema hivi tena akaniambia mwanadamu maneno yangu yote nitakayokuambia yapokee moyoni mwako na kuyasikia kwa masikio yako haya enenda uwafikilie watu hawo waliohamishwa kwa wana wa watu wako ukaseme nao na kuwaambia bwana mungu asema hivi kwamba watasikia au kwamba hawataki kusikia ndipo roho ikaniinua nami na nikasikia nyuma yangu sauti kama ya mshindo wa radi kuu ikisema na uhimidiwe utukufu wa bwana tokea mahali pake nikasikia mshindo wa mabawa ya vile viumbe hai walipogusana na mshindo wa yale magurudumu kando yao mshindo wa radi u basi roho ikaniinua ikanichukua mahali pengine nami nikaenda kwa uchungu na hasira kali rohoni mwangu na mkono wa bwana ulikuwa juu yangu kwa nguvu ndugu msikilizaji maandiko haya ambayo tumeyasoma ni maandiko ambayo yanaonyesha waziwazi jinsi ambavyo twahitajika kupokea neno lake mungu si kwa masikio tu bali hata katika mioyo yetu maana kwa kufanya hivyo ndivyo tutakavyoweza kutekeleza kusudi lake mungu katika maisha yetu neno hilo pia latuambia kwamba ezekieli aliinuliwa na roho na akatoka mahali pale kwa uchungu na asira kali rohoni mwake na huku mkono wa bwana ulikuwa juu yake kwa nguvu fahamu hili ndugu msikilizaji kwamba wakati ambapo alipokea neno la mungu katika moyo wako neno hilo litakufanya wewe uweze kuhisi jinsi ambavyo mungu anavyohisi wakati ambapo watu wanaishi katika ukaidi dhidi yake hilo ndilo lililotendeka katika maisha yake ezekieli nami na naamini kwamba yeyote anayeenenda katika njia zake bwana hayo ndiyo ambayo hufanyika katika maisha yake anapowaona watu wakitembea kwa uasi dhidi yake mungu kwenye aya ya15 msikilizaji twapata kipengele hiki ambacho chanena kumuhusu ezekieli kama mlinzi neno lake bwana lasema hivi ndipo nikawafikia watu waliohamishwa huko tel-abibu waliokuwa wakikaa karibu na mto kebari nikafika huko walikokuwa wakikaa nikaketi huko miongoni mwao muda wa siku saba katika hali ya ushangao mwingi hata ikawa mwisho wa siku saba neno la bwana likanijia kusema mwanadamu nimekuweka kuwa mlinzi wa nyumba ya israeli basi sikia neno hili litokalo katika kinywa changu ukawape maonyo haya yatokayo kwangu nimwambiapo mtu mbaya hakika utakufa wewe usimpe maonyo wala usemi na huyo mtu mbaya ili kumwonya kusudi aache njia yake mbaya na kujiokoa roho yake mtu yule mbaya atakufa katika uovu wake lakini damu yake nitaitaka mkononi mwako lakini nikimwonya mtu mbaya wala yeye hauwachi ubaya wake wala njia yake mbaya atakufa katika uovu wake bali wewe umejiokoa roho yako mungu alimpa ezekieli wajibu wa kuwa mlinzi ili awaonye watu wake hata kama hawakutaka hivyo yeye alitakiwa kuwaonya tu kwenye kile kitabu cha isaya sura ya626 aya ya, na mbili, ya sita, neno la mungu lasema hivi nimeweka walinzi juu ya kuta zako ee eh, yerusalemu hawata nyamaza mchana wala usiku ninyi wenye kumkumbusha bwana msiwe na kimya katika siku hizi zetu ndugu msikilizaji walinzi wafaa sana na wanafanya kazi nzuri nami nawapongeza enyi walinzi kwa kuwa kazi yenu ambayo ni ngumu ninyi mnaitekeleza kwa ustadi na tena kwa njia ambayo ni nzuri kweli kweli nam wao wapo mahali pale kwa kusudi moja kusudi waweze kuangalia iwapo kuna uovu wowote ule waweze kuwatahadharisha watu kuhusu hatari hiyo ambayo inakuja niposa kwenye kitabu hiki cha ezekieli aya hizo ambazo tumezisoma neno la mungu lasema kwamba ezekieli ni mlinzi vivyo hivyo ndugu msikilizaji ningependa ufahamu kwamba kwa kuwa wewe ni mtoto wake mungu wewe pia ni mlinzi wa watu wako wewe ni mlinzi kwa kuwa unajua kweli kweli ambayo yaweza kuwaweka watu huru kutokana na utumwa wa shetani na utumwa wa dhambi kwa hivyo wewe unapomwonya mtu wewe utakuwa umefanya kazi nzuri kama mlinzi lakini unapokosa kuwaonya watu kupitia katika maneno yako na katika matendo yako wewe utakuwa umefanya kazi ambayo si nzuri hata kidogo na watu wale watakapokufa katika dhambi zao basi damu yao itahitajika mikononi mwako naamini kwamba ndugu yangu hautaki damu ya mtu yeyote yule ihitajike mikononi mwako kwa hivyo lililopo ni kwamba wewe pokea neno lake mungu na ulinene jinsi lilivyo utakapofanya hivyo wewe utakuwa ni mlinzi ambaye mungu yiwaweza kukutegemea na pia watu wanaweza kukutegemea rafiki msikilizaji haya yote hayawezekani katika nguvu zako bali yanawezekana tu kwa roho mtakatifu wa mungu mtegemee roho mtakatifu wa mungu naye atakuongoza na pia atakusaidia kutekeleza wajibu wako jinsi ambavyo inahitajika nitaomba pamoja nawe kwa kuwa wajibu ambao unao ni wajibu mkuu wajibu ambao ni lazima uutekeleze hebu tuombe mfalme wetu mungu uishiye milele nakushukuru kwa kuwa wewe ndiwe ambaye ni mweza yote na katika uwezo wako bwana wewe unatuwezesha kila mmoja wetu kuweza kutekeleza kile ambacho umetuwajibisha namwombea ndugu yangu msikilizaji kwamba bwana utamsaidia utamwezesha kwa nguvu za roho mtakatifu aweze kulizingatia neno lako na wajibu huo ambao umempa aweze kuutekeleza kwa nguvu za roho mtakatifu naomba haya katika jina la yesu kristo ambaye ni bwana na mwokozi wetu men ndugu msikilizaji mungu awe pamoja nawe uwe mtu ambaye walipenda neno lake mungu jawa na roho wake mungu na uweze kuwa mlinzi wa kutegemewa hadi kipindi kijacho mimi ni mchungaji wako jofre wanjala munialo na neno litaendelea Sante sana msikilizaji wangu kwa kuwa pamoja nasi na iwapo una jambo la kutuelezea tafadhali tuandikie barua kupitia anwani ifuatayo kwa mtayarishi kipindi cha neno nenotd sanduku la postani 254 nairobi kenya na hadi wakati mwingine ndimipame la omodo ni nikisema barikiwa na neno litaendelea