nyingine ndugu msikilizaji nalibariki jina la bwana siku hii ya leo hasa kwa kutupa fursa hii njema ya kukutana ili tuendelee kushiriki neno lake mungu neno ambalo ni uzima wetu na zaidi ya yote neno hili latupa yale ambayo twayahitaji katika maisha yetu somo letu siku hii ya leo laanzia kwenye aya ile a25 katika kitabu hiki cha webrania hadi sura ya aya ya6 ningelipenda kukukumbusha kwamba ndugu msikilizaji sehemu hii ambayo hasa twahitajia hapa ni ya muhimu mno katika sehemu hii au kitabu hiki hasa umuhimu huo waonekana katika yale mambo ambayo yanaelezewa katika aya hiyo ya25 na kuendelea neno lake bwana lasema yafuatayo kwenye aya ya 2 naye kwa sababu hii aweza kuwaokoa kabisa wao wa mji ao mungu kwa yeye maana yu hai siku zote ili msikilizaji kwa mujibu wa maandiko haya ambayo neno la mungu laanzia kwa kusema kwamba na kwa sababu hii neno hilo hasa la kutaka wewe kufikiria hayo ambayo tayari yamekuwa ya yakinenwa hapo awali andiko hilo ambalo ni maalum sana katika sehemu hii ya maandiko ni andiko ambalo linaonyesha waziwazi kwamba kristo yu hai na wala si mfu na wala hayupo pale msalabani na pia hayupo kaburini maana alifufuka toka katika wafu na anaishi milele ndiposa mwandishi anasema kwamba aweza kuwaokoa kabisa wao wa mjiao mungu kwa yeye maana yu hai siku zote ili awaombee ndugu msikilizaji kwa sababu hiyo ningelipenda ufahamu kwamba yule ambaye unamtegemea mwokozi ambaye umemwamini huyo ndiye ambaye yoweza kukuokoa kabisa na ni lazima ufahamu kwamba yu hai iwapo kuna huyo ambaye waniambia kwamba wamtegemea jambo ambalo ningependa kukuuliza ni moja tu je huyo ambaye wamtegemea yuhai ama amekufa je wafahamu iwapo ameketi katika mkono wa ukuu huko juu au huyo hata julikani ni vyema ujue kile ambacho akiamini maana kwa kutojua kile ambacho akiamini ni rahisi kupotoshwa na hata mwisho kuukosa ule uzima wa milele neno lake bwana kwenye aya ya26 naendelea kwa kutwambia kwamba maana ilitupasa sisi tuwe na kuhani mkuu wa namna hii aliye mtakatifu Asiekuwa na uovu asiyekuwa na wa lolote aliyetengwa na wakosaji aliyekuwa juu kuliko mbingu kwa mujibu wa maandiko haya ambayo twayasoma rafiki yangu ni vyema ufahamu kwamba haya yote ambaye yananenwa hapa ni maneno yanayonenwa kuhusu yesu kristo ambaye tunaponena habari za utakatifu wake twasema kwamba yeye ndiye huyo mtakatifu yeye aliye peke yake neno hilo pia lnatwambia kwamba asiyekuwa na uovu jambo ambalo linamaanisha kwamba hakuna lolote ambalo bwana yesu kristo ywaweza kufanya ili kuweza kumuumiza yoyote yule neno hilo pia laendelea kwa kutwambia kwamba hana wa lolote bali ametengwa na wakosaji na pia yu juu kuliko mbingu naamini kwamba iwapo kuna kuhani ambaye wamhitaji maishani mwako siye mwingine bali ni bwana yesu kristo maana huyu ambaye alikwepo hapa ulimwenguni akatembea jinsi tunavyotembea akakutana na yale ambayo sisi twakutana nayo kwa kwhakika huyu ndiye ambaye wahitaji ili akuwakilishe mbele zake mungu na siye mwingine yoyote kwenye aya ya ishirinina7aba neno lake mungu liendelea kwa kutwambia hivi ambaye hana haja kila siku mfano wa wale makuhani wakuu wengine kwanza kutoa dhabihu kwa ajili ya dhambi zake mwenyewe kisha kwa ajili ya dhambi za hao watu maana yeye alifanya hivi mara moja alipojitoa nafsi yake kwa mujibu wa hili ambalo twalisoma hapa ndugu msikilizaji ni vyema ufahamu kwamba yesu kristo alitoa dhabihu mara moja na wala hawezi kutoa dhabihu hiyo mara nyingine nam iwapo ingeliwezekana kwamba yesu angelirudi ili afe ni kweli kwamba msikilizaji kwa ajili ya upendo wake angeliweza kurudi lakini hawezi kufanya hivyo kwa sababu yale ambayo aliyafanya pale msalabani yalikuwa tosha kabisa yalikuwa ni timilifu ndiposa unaposoma katika sura ya kanza aya ile ya kwanza hadi nne neno lake mungu latwambia hivi kuhusu habari za dhabihu yake yesu kristo nalo neno lasema hivi mungu ambaye alisema na baba zetu katika manabii kwa sehemu nyingi na kwa njia nyingi mwisho wa siku hizi amesema na sisi katika mwana aliyemweka mrithi wa yote tena kwa yeye aliufanya ulimwengu yeye kwa kuwa ni mngʼawo wa utukufu wake na chapa ya nafsi yake akavichukua vyote kwa amri ya uweza wake akiisha kufanya utakaso wa dhambi aliketi mkono wa kuume wa ukuu huko juu amefanyika bora kupita malaika kwa kadiri jina aliloliridhi lilivyotukufu kuliko lao ndugu msikilizaji haya ambayo twayaona hapa yaonyesha waziwazi kwamba bwana yesu kristo alijitoa nafsi yake mara moja na thamani ya dhabihu yake ndiyo ambayo aya hiyo ya27 yanena kuhusu aya ya rafiki msikilizaji ambayo pia yamalizia mafundisho ya sura ya 7 neno lake mungu ulatuambia hivi katika kitabu hiki cha waibrania maana torati yawaweka wanadamu walio na unyonge kuwa makuhani wakuu bali hilo neno la kiapo kilichokuja baada ya torati limemuweka mwana aliyekamilika hata milele ndugu msikilizaji wale makuhani ambao walitumika katika agano la kale iliwabidi wao kutoa dhabihu kwa ajili yao wenyewe lakini bwana wetu yesu kristo hakufanya jambo kama lile tunaye kuhani ambaye amekamilika kuhani ambaye ni mtakatifu asiye na uovu asiyekuwa na wa lolote aliyetengwa na wakosaji na pia aliye juu kuliko mbingu kwa sababu hiyo ndugu msikilizaji sioni kwa nini wewe umtegemee mtu ambaye ni mwanadamu tu mtu ambaye leo yupo na kesho hayupo nam hakuna haja hata kidogo ya kuweka tumaini lako katika mtu kama huyo bali weka tumaini lako katika yesu kristo mahali ambapo tumaini lako lipo salama katika huyo ambaye ni mwanadamu kikamilifu na pia ni mungu kikamilifu kwa sababu ni mwanadamu yeye yoweza kukuhurumia na pia kukutana na mahitaji yako maana anakufahamu yeye pia ndugu msikilizaji ni kuhani wako kuhani aliye mkamilifu kuhani mwenye haki anayeendeleza amani katika mioyo ya wale ambao wamemwamini na pia ni kuhani wako kibinafsi maana alikufa kwa ajili yako wewe yeye hakurithi ukuhani huo kama vile ilivyokuwa katika uzao wa haruni lakini yeye ni kuhani hata milele tunapogeukea sura ya nane neno hili la mungu litatuambia jinsi ambavyo anahudumu katika madhabahu ambayo ni bora zaidi msingi wake ukiwa kwenye agano lililo bora ambalo limejengeka juu ya ahadi zilizo bora kipengele cha kwanza ambacho tutakizingatia kwenye sura hii ya nne ni kuhusu madhabau ama hekalu hiyo ambayo ni ya kweli neno lake mungu lasema hivi kwenye aya ya kwanza basi katika hayo tunayoyasema yasema neno lililokuu ndilo hili tunayekuwani mkuu wa namna hii aliyeketi mkono wa kuume wa kiti cha enzi cha ukuu mbinguni kwa maneno mengine kile ambacho neno hili la mungu lnatuambia kwenye aya hii ya kwanza ni kwamba kwa ajili ya yale ambayo tumekuwa tukiyanena kuhusu yaani yale ambayo tumekuwa tukiyazingatia ni vyema tufahamu kwamba tunaye huyo kuhani mkuu ambaye ameketi kule juu mbinguni kwenye mkono wa kuume wa ukuu hili ndugu msikilizaji siyo jambo ambalo kuhani yeyote yule katika agano la kale aliweza kulifanya bali bwana wetu yesu kristo ndiye ameketi katika mkono wa ukuu huko mbinguni kama vile tulisoma kwenye sura ya kwanza aya ya tatu katika kitabu hiki cha k kwenye aya ya pili neno lake mungu uliendelea kwa kusema hivi mhudumu wa patakatifu na wa ile hema ya kweli ambayo bwana aliiweka wala si mwanadamu ndugu msikilizaji unaposoma kwenye kitabu cha kutoka utampata mtu aitwaye bazalili naye ndiye aliyetumika katika kutendeza vyombo vile vya hema iliyotumika jangwani lakini kinyume na haya yesu kristo ni mhudumu wa patakatifu na waile hema ya kweli ambayo bwana aliiweka wala si mwanadamu rafiki msikilizaji huyo ambaye wamwamini yani bwana wetu yesu kristo yeye ni mhudumu wa patakatifu na waile hema ya kweli ambayo bwana aliiweka wala si mwanadamu hiyo ni kusema kwamba yesu kristo yu mbele zake mungu daima naye kwa kuwa ni kuhani wetu yeye anatufanyia maombezi anatuwakilisha sisi mbele zake mungu siamini kwamba kuna mwingine yeyote yule ambaye ungelipenda akuwakilishe mbele zake mungu isipokuwa huyu ambaye mungu aliapa kwamba atakuwa kuhani mbele zake milele kwa mfano wa melkizedeki ili awe mhudumu wa patakatifu na ile hema ya kweli ambayo i mbinguni na wala si hapa duniani aya ya na rafiki msikilizaji neno lake mungu kwa aayataunaafimsiiaeo hivi maana kila kuhani mkuu huwekwa ili atowe vipawa na dhabihu kwa hiyo ni lazima huyu naye awe na kitu cha kutoa kama angekuwa juu ya nchi asingekuwa kuhani maana wako watoao sadaka kama iagizavyo sheria ndugu msikilizaji hili ambalo twalisoma kwenye maandiko haya yaonyesha waziwazi kwamba hekalu lilikuwepo bado yerusalemu na wala halikuwa limeharibiwa jambo hili linaonekana kwa kuwa wale makuhani walikuwa bado wakiendelea na kazi zao za kikuhani kulingana na agano la kale tunapogeukia aya ya neno lake mungu liendelea kwa kutwambia hivi watumiki yao mfano wa kivuli cha mambo ya mbinguni kama musa alivyoagizwa na mungu alipokuwa tayari kuifanya ile hema maana asema angalia ukavifanye vitu vyote kwa mfano ule ulioonyeshwa katika mlima ndugu msikilizaji ni jambo ambalo lapatikana katika kile kitabu cha kutoka kwamba mungu alimwagiza musa jinsi ya kutengeneza hema ile ya makutano ambayo waliitumia kama maabada katika jangwa na baadaye kwenye nchi ya ahadi mungu alimwagiza akimwambia kwamba aangaliye afanye vitu vyote kwa mfano ule aliyoonyeshwa katika mlima hii ina maana kwamba lolote lililotenezwa katika hema hiyo ilikuwa ni mfano wa lile ambalo ni dhahiri ambalo lilikwwepo mbinguni ndiposa unaposoma kwenye aya ya pili neno la mungu lnatuambia kwamba yesu ni mhudumu wa patakatifu wa ile hema ya kweli ambayo bwana aliiweka wala si mwanadamu kwa mujibu wa hema hiyo ndugu msikilizaji ambayo hasa ilitumiwa kama maabada na wale wana wa israeli ningelipenda ufahamu kwamba hema hiyo ilitenezwa kwa ustadi kabisa kama vile mungu alivyomwagiza musa na kulikuwepo na sehemu kadhaa wa kadha ambapo sehemu ya kwanza mlikuwemo kinara cha taa na meza na mikate ya uonyesho ndipo palipoitwa patakatifu na nyuma ya pazia la pili au sehemu ya pili ya ile hema kulikuwepo na sehemu hiyo ambayo iliitwa patakatifu pa patakatifu nayo na ilikuwa na chetezo cha dhahabu na sanduku la agano lililofunikwa kwa dhahabu pande zote mlimokuwa na kopo la dhahabu lenye ile mana na ile fimbo ya haruni iliyochipuka na vile vibao vya agano viombo hivi vyote msikilizaji wangu na maana kabisa maana kile kinara cha taa au taa ile ilikuwa inamwakilisha yesu maana yesu kristo ndiye nuru ya ulimwengu kisha ile meza na mikate ya uonyesho ilikuwa ni ishara au ilikuwa ikionyesha kwamba yesu kristo ndiye ule mkate wa uzima na katika chetezo cha dhahabu hapo ndipo yule kuhani mkuu alifanya maombezi yake jambo ambalo hasa lanena kuhusu yesu kristo ambaye ni mwombezi wetu mkuu na kuhani wetu na katika siku kuu ya utakaso yule kuhani mkuu aliingia katikati ya ile pazia ambayo iliitwa patakatifu pa patakatifu ambapo tayari nimetajia kwamba kulikwepo na sanduku la agano sanduku lililofunikwa kwa dhahabu pande zote mlimokuwa na kopo la dhahabu lenye ile mana na ile fimbo ya haruni iliyochipuka na vile vibao vya agano jambo ambalo ningependa ufahamu ndugu msikilizaji ni kwamba zile amri kumi za nena kuhusu yesu kristo ambaye alikuja ili kuzitimiliza maana ni yeye tu ndiye aliyezitimiza yani alizitii kwa utimilifu na lile kopo lililokuwa na maana laonyesha au lanena hasa kuhusu yeye kama ule mkate wa uzima hata leo hii na kisha ile fimbo ya haruni iliyochipuka ilinena hasa kuhusu ule ufufuo wa yesu kristo na sanduku la dhahabu lililofunikwa kwa dhahabu pande zote na juu yake makerubi ya utukufu yakikitia kivuli kiti cha rehema kitu hicho cha rehema ni mahali ambapo mungu alikutana na wana wa israeli mara moja katika mwaka lakini kama vile wewe pamoja nami na tunavyofahamu ndugu msikilizaji hatuhitaji kwenda kwa mungu mara moja katika mwaka maana neno la mungu latuambia hivi katika sura ya 4 ya iki kitabu cha aya ile ya webrania yai116 maneno yafuatayo basi iwapo tunaye kuhani mkuu aliyeingia katika mbingu yesu mwana wa mungu n tuashike sana maungamo yetu kwa kuwa hamna kuhani mkuu asiyeweza kuchukuana nasi katika mambo yetu ya udhaifu bali alijaribiwa sawasawa na sisi katika mambo yote bila kufanya dhambi basi namkikaribie kiti cha neema basi na kiti cha neema kwa ujasiri ili tupewe rehema na kupata neema ya kutusaidia wakati wa mahitaji rafiki msikilizaji wewe kama mtoto wa mungu yesu kristo tayari amekufanyia njia ili uweze kukikaribia kiti cha rehema bila hofu yoyote maana kwa damu yake wewe umefanyika haki na waweza kupokea rehema zake hapo mahali patakatifu ndipo wale makuhani walimhudumu mungu na kumwabudu mungu nasi twamwabudu mungu wakati ambapo twaomba wakati ambapo twalisikia neno lake na kutembea katika nuru ya uwepo wake hasa katika kumtii yeye katika kila jambo iwapo kuna jambo lolote ambalo ungelipenda kufanya maishani mwako ni vyema uzingatie kumtii huyo ambaye alikuokoa kwa kusoma neno lake na kutenda yote ambayo mungu amekuagiza maana pasipo kutenda yale ambayo mungu amekuagiza ni vigumu sana kusema kwamba wewe unamwabudu huyo mungu ambaye haumtii ni lazima kumtii mungu maana ni katika utii ndipo twarithi ahadi hizi tunapogeukia aya ya sta ndugu msikilizaji neno lake mungu latuingiza katika kipengele kingine ambacho chanena kuhusu ubora wa agano jipya kuliko ile agano ya kale nalo neno la mungu lasema hivi kwenye aya hii ya sita lakini sasa amepata huduma iliyo bora zaidi kwa kadiri alivyo mjumbe wa agano lililo bora lililoamriwa juu ya ahadi zilizo bora kwa mujibu wa maandiko haya rafiki msikilizaji naamini kwamba wakumbuka jinsi ambavyo tumenena kuhusu habari ya hema ambayo ilikuwepo hapa ulimwenguni hema hiyo ambayo ilikuwepo hapa ulimwenguni ilikuwa ni mfano wa ile hema ambayo i mbinguni hema ambayo neno la mungu lasema kwamba ni hema ya kweli ambayo bwana aliiweka wala si mwanadamu elewa kwamba kristo iyeishi kule juu mbinguni na yeye ndiye muhudumi wa patakatifu wa ile hema ya kweli na katika huduma yake anatuombea kwa kuwa ndiye kuhani mkuu na wetu kwa sababu hiyo rafiki yangu ni sawa kwetu kusema kwamba yeye ndiye ambaye anadumisha wokovu aliyotupa na wala wokovu huu haungelikwepo iwapo kristo hangelikwepo kule juu tungelikuwa na shida maana iwapo hakuna yule anayetuwakilisha mbele zake mungu basi hatungelikwepo na mtetezi kama vile neno la mungu linatwambia kwamba yeye ndiye mtetezi wetu mbele za baba jambo lingine ambalo lipo hapa ndugu msikilizaji ni kwamba yeye ana huduma iliyo bora zaidi kwa kuwa yeye ni mjumbe wa agano lililo bora nam hapa twapata neno hilo ambalo laitwa agano agano hili ndugu msikilizaji ni tofauti kabisa na lile agano ambalo mungu alifanya hapo awali mungu alimpa musa sheria na pia akampa maelezo kuhusu hema hiyo pamoja na huduma yake ilikuwa ni mahali pale ndipo ambapo dhambi zote ziliweza kushughulikiwa hakuna mtu hata mmoja ambaye aliokolewa kwa kuzingatia sheria ile na wala hakuna hata mmoja aliyekwenda kwa mungu na kumwambia kwamba ametii sheria zile zote kwa hivyo nipokee la hasha badala yake wale watu waliendelea kutoa dhabihu kwa kuwa waliendelea kukiuka au kuvunja sheria zake mungu kwa sababu hiyo basi ndugu msikilizaji sheria hiyo ambayo walikuwa wamepewa haikuwasaidia hata kidogo maana iliwafunulia jinsi ambavyo walikuwa wamepungukiwa na utukufu wa mungu hii yote ni licha ya yale ambayo waliokuwa wakiyafanya wakileta dhabihu kwenye ile hema ya makutano ijapokuwa mungu ndiye aliwapa hema hiyo ni jambo ambalo ni wazi kwetu sasa hivi kwamba hema hiyo ilikuwa ni mfano wa hema ya kweli ambayo kristo ni muhuduma wake kwa maneno mengine twaona kwamba kwa kuwa tuna huyo kuhani ambaye ni bora basi twapata pia kwamba tunaye dhabihu ambayo ni bora na pia tunayo hekalu au hema ambayo ni bora haya yote ndugu msikilizaji yanapatikana katika yesu kristo ambaye anawakilisha hema hiyo yote yeye ndiye kuhani aliye bora anayehudumu katika madhabahu yale yeye ndiye ile dhabihu bora kwa kuwa alijitoa mwenyewe na pia ndiye mhudumu wa patakatifu wa ile hema ya kweli ambayo bwana aliiweka wala si mwanadamu alijitoa yeye mwenyewe na kumwaga damu yake pale msalabani kwa ajili yako na kwa ajili yangu. kwa ajili ajili yangu ya haya yote rafiki msikilizaji itakuwa ni sawa kwetu kusema kwamba huyu yesu kristo kwa hakika ndiye ambaye wafaa kumtumaini na wala usitumaini mwingine yoyote yule maana kile ambacho unachokitumaini hicho ndicho ambacho chafaa kukuokoa lakini nikuulize swali hili je kuna lolote ambalo naweza kukuokoa hasa unapofikiria habari za matendo yako hamna mtegemee yesu kristo ambaye ni mwokozi wako aliyekuwa dhabihu ya kweli ambayo ilikubalika mbele zake mungu ili wewe pamoja nami tupate wokovu na kuhesabiwa haki tunaporudi pale nyuma ndugu msikilizaji neno la mungu latuambia kwamba agano hili ambalo ni bora liliamuriwa juu ya ahadi zilizo bora na kati ya hizi ahadi ambazo ni bora ndugu msikilizaji ni lile ambalo tumesoma katika sura ya 4 kwanzia aya ya116 ni maneno ambayo yaonyesha kwamba tunahuwa uwezo wa kumsogelea mungu uwezo wa kumkaribia mungu maana hilo ndilo ambalo agano hili la ahidi na zaidi ya yote hilo ndilo ambalo kristo alikuja kufanya kwa mujibu wa sura ya kwanza ya kitabu hiki aya ile ya ya kwanza hadi hade sijui ni lingine lipi ndugu msikilizaji ambalo ungependa kupokea maishani mwako isipokuwa kuwa na huyu kuhani mkuu ambaye kuhakika alikujali na akakupenda upeo hadi akafa kwa ajili yako ili kwamba wewe umsogelee mungu na zaidi yeyote upatanishwe naye naamini kwamba hilo ndilo ambalo wewe wahitaji maana unapolipata hilo maisha yako yanabadilika mwenendo wako unabadilika nawe unakuwa na tumaini katika maisha yako tumaini ambalo msingi wake si katika mambo yanayoonekana bali katika huyo ambaye ametutangulia na kuingia katika uwepo wake mungu yani yesu kristo ambaye ni nanga ya mioyo yetu katika ulimwengu huu ambao wayumbayumba msikilizaji usiweke nanga yako katika sehemu nyingine yoyote ile bali weka nanga yako katika yesu kristo maana yeye ndiye tu atakayekusaidia maishani mwako ili mwisho wa haya yote upate huo amilele, uzima wa milele uzima ambao mungu ameamuru kwa kila mmoja anayemwamini kwa hayo basi sina lingine bali kuomba pamoja nawe maana kuhani wetu mkuu anasubiri ili apokee maombi yetu natuombe baba mungu katika jina la mwanao yesu kristo nachukua fursa hii kukushukuru maana wewe ndiwe mungu na zaidi ya yote umefanya mambo makuu ambayo kwa hakika hakuna yeyote ambaye angeliweza kututendea asante bwana maana ni kupitia yesu kristo ndipo twapokea agano ambayo ni bora ambayo umeamuru juu yake ahadi zilizo bora kati ya ahadi hizi bwana hatuna ahadi kuu isipokuwa ahadi ya kupatanishwa nawe na kufahamu kwamba wewe ndiwe mungu nawe wastahili kuyapokea maisha yetu sifa na ibada yetu ni kwa msingi wa hili ndipo namwombea ndugu yangu msikilizaji kwamba atayakumbatia haya ambayo tumejifunza siku hii ya leo kwa kuwa bwana haya ndiyo ambayo yatadumu milele asante kwa ajili ya gano hili lililo bora na pia ahadi ambazo umetupa kupitia yesu kristo ahadi ambazo ni bora haya yote bwana naamini kwamba utaendelea kumfunulia ndugu yangu maana unapendezwa kujifunua kwa wale ambao wanakutafuta kama vile ndugu yangu msikilizaji atakavyofanya naomba haya nikijua kwamba ndiyo ambayo yatatendeka maishani mwake kwa kuwa nimeomba katika jina la yesu kristo ambaye ni bwana na wetu Amen. kwa hayo ambayo tumejifunza ndugu msikilizaji najua kwamba sasa umefahamu kwamba yesu kristo ambaye umemwamini ndiye mhudumu wa patakatifu wa ile hema ya kweli ambayo mungu ameiweka hakuna mahali pengine popote ambapo waweza kupata haya ambayo tumeyanena siku hii ya leo kaa ndani yake kristo maana hapo ndipo ambapo kuna haya mazuri na siyo leo tu bali hata milele hadi tutakapokutana tena kwenye kipindi kijacho ili tuendelee kujifunza zaidi na kutakia heri na baraka zake mungu mimi ni mchungaji wako jofre wanjala njala munialo na neno litaendelea asante sana msikilizaji wangu kwa kuwa pamoja nasi na iwapo una swali au pendekezo tafadhali tuandikie barua ukitumia anwani ifuatayo andika kwa mtayarishi kipindi cha neno Trans World radio sanduku la posta ni 24 nairobi kenya pia waweza kutumia anwani yangu ya email ambayo ni pomodoart ni nimengojea barua yako kwa hamu msikilizaji wangu na hadi wakati mwingine ndimi mtayarishi wa kipindi hiki pamela umodo ambaye ninakuwaga nikikutakia baraka za mwenyezi mungu neno litaendelea