maisha haya ndugu msikilizaji kuna mengi sana ambayo watu huyapangia ili kwamba waweze kutekeleza maishani mwao lakini mipango yao hutibuliwa kwa sababu moja au nyingine jambo hili ni jambo ambalo huwapata wanadamu wote lakini namshukuru mungu kwa kuwa hayo hayawezi kumpata yeye hata kidogo nam lile ambalo mungu amelipanga hilo ndilo ambalo litakuwepo na ni lazima litatimia licha ya kwamba laweza kukawia au yaweza kuonekana kwamba mungu amesahau ukweli wa mambo ni kwamba mungu hawi amesahau bali wakati wake au majira yake ndiyo ambayo huwa hayajafika lakini mara tu yanapofika basi hapo ndipo mungu hutekeleza lile ambalo alikuwa amelinena ndugu msikilizaji hili ndilo ambalo tumekuwa tukijifunza katika kitabu hiki cha ezekieli pia waweza kukumbuka kwenye vitabu vya kinabii yaani kile kitabu cha isaya na kitabu cha yeremiya ni mambo ambayo mungu aliyanena na mengine yakatimia ila mengine bado majira yake hayajatimia rafiki msikilizaji tutaendelea kuona yale ambayo mungu ameyanena hasa kwenye iki kitabu cha ezekieli ambacho twaendelea na mafundisho yetu somo letu siku hii ya leo latoka kwenye sura hii ya ya ya aya ile ile hadi sura ndugu msikilizaji neno lake bwana alatwambia afuatayo kwenye sura ya hadi s bwana mungu asema hivi nitakapokuwa nimewakusanya nyumba ya israeli na kuwatoa katika watu ambao wametawanyika kati yao na kutakasika kati yao machoni pa mataifa ndipo watakapokaa katika nchi yao wenyewe niliyompa mtumishi wangu yakobo nao watakaa humo salama nam watajenga nyumba na kupanda mashamba ya mizabibu na kukaa salama nitakapokuwa nimetekeleza hukumu zangu juu ya watu wote wanaowatenda mambo ya jeuri pande zote nao watajua ya kuwa mimi ndimi bwana mungu wao rafiki yangu haya ambayo neno la mungu ulatuambia hapa ni kwamba mungu ananuiya na pia ana ilo kusudi la kuwakusanya wana wa israeli nam shetani hawezi kutibua mipango yake mungu kuhusu hilo kusudi alilo nalo kwa hawa wana wa israeli hakuna yeyote yule ambaye kutibua mpango wake mungu ndugu msikilizaji katika yote ambayo manabii wamekuwa akitabiri jambo ambalo lajitokeza mara kwa mara ni kwamba mungu hajamalizana na hawa watu wa israeli mada ambayo wanashughulikia ni kwamba kusudi lake mungu kuhusu israeli bado lipo na wala hajamaliza mpango wake kuhusu taifa hilo kwa sababu hiyo ni lazima uweze kusoma neno la mungu na kuona lile ambalo mungu amekusudia taifa hilo tunapogeukia sura ya ishiria9isa hadi ile sura ya thelathini twapata unabii ambao mungu alimwambia nene dhidi ya ile nchi ya misri kuna wataalamu wengi ambao wanasema kwamba unabii kuhusu nchi hii ya misri ina umuhimu sana kuliko unabii kuhusu tiro lakini napenda kukiri kwamba mimi sikubaliani nao hata kidogo kwa kuwa kila unabii ambao umenenwa kwenye neno la mungu huo unabii unafunzo kwetu na pia huthibitisha neno lake mungu kwa hivyo ni jambo ambalo si sawa hata kidogo mtu yeyote kujaribu kudunisha sehemu nyingine za maandiko na kusema kwamba sehemu hiyo siyo muhimu rafiki yangu unaposoma neno lake mungu soma hilo neno ukijua kwamba yote ambayo yameandikwa yameandikwa kwa minajili yetu kuweza kujifunza ili tutembee katika kicho cha bwana na kutenda hayo ambayo yanatupasa wakati ambapo unabii huu ulikuwa ukinenwa nchi hiyo haikwa imeharibiwa ilikuwa bado ni nchi yenye utimilifu wake na pia ni mojawapo ya nchi za kale sana nchi hiyo haikuhitaji kujenga kuta kuzingira miji yake kwani jangwa lilikuwa kizuizi kizuri kulikuwepo na njia moja tu ya kuingia humo nayo na ilipitia katika bonde la mto wa wai kwa hivyo kile ambacho walitakiwa kufanya ni kulinda hilo bonde peke yake kwenye sura hii ya twamwona mungu akitabiri kwamba watu wa misri watakwenda uhamishoni kwa miaka 4 neno la mungu lafungua suraiya 29 kwa maneno ya fuatayo kwenye aya ya kwanza na ya pili neno la mungu lasema hivi katika mwaka wa mwezi wa kumi siku ya kumi na mbl ya mwezi neno la bwana likanijia kusema mwanadamu elekeza uso wako juu ya farao mfalme wa misri ukatabiri juu yake na juu ya misri yote kwa mujibu wa maandiko haya ndugu msikilizaji twamwona mungu akiinua kinywa chake na kunena dhidi ya nchi hii ya misri hii ni nchi ambayo iliwafanya watu wake kuwa watumwa katika viwanja vya kutenezea matofari na kuwafundisha kuabudu sanamu misri ilikuwa mwiba katika mwili wa israeli kwa miaka mingi sana kwa kuwa wana wa israeli waliendelea kutegemea misaada kutoka misri lakini sasa mungu anasema kwamba yeye yuko juu ya misri na itaharibiwa kwenye aya ya tatu anaendelea kwa kusema hivi nena useme bwana mungu asema hivi tazama mimi ni juu yako ewe farao mfalme wa misri joka kubwa aoteaye kati ya mito yake aliyesema mto wangu ni wangu mwenyewe nami na nimeufanya kwa ajili ya nafsi yangu ndugu msikilizaji farao analinganishwa na joka mkubwa anayesema kwamba mto huu ni wangu ni vizuri kuelewa kwamba watu wa misri walikuwa wanaabudu miungu ya ndege wanyama na vinginevyo vingi unaposoma kwenye kile kitabu cha kutoka sura ya 7ha suaila 11 utaona kwamba ghadhabu ya mungu ilimwagiwa juu ya miungu hii ya misri hata ingawa ghadhabu ya mungu ilikuwa kali nafikiri kwamba mungu alikuwa na nia ya kuchekesha pia hebu angalia kidogo jambo hili wamisri walimwabudu heka mungu aliyekuwa na kichwa cha chura kisha siku moja wanaamka na kuona viura vimejaa katika nyumba je kama ni wewe ungefanya nini je ungeanza na miungu yako jambo ambalo lajitokeza katika sehemu hiyo ni kwamba mungu alitaka kuwafahamisha kwamba tayari huyo mungu ambaye walikuwa na mwabudu aliyekuwa na kichwa cha chura alikuwa chini ya amri yake mungu na hivyo alikuwa amehukumiwa nam iwapo walikuwa wanamtazamia huyo mungu heka ili kwamba awaokowe tayari wao pamoja na mungu huyo walikuwa wamehukumiwa chini ya mkono wa mungu wa israeli ndugu msikilizaji kwenye sehemu hii ambayo tasoma kuhusu huyo mfalme wa misri ambaye ni farao huyu jina lake ni farao aitwaye hopra ambaye katika lugha ya kiyunani aliitwa apresi yeye alikuwa mjukuu wa farao neko aliyemshinda mfalme yosia wa yuda vitani huko megido ukweli ni kwamba mfalme huyo yosiya aliuawa katika vita hivyo wafalme kama yooakimu yooakini na sedekia walimtazamia huyu farao hopra wakati ambapo yerusalemu ilikuwa imezungukwa na kuhusuriwa na wakaldayo au lile jeshi la wababeli ndugu msikilizaji ndiposa kwenye kile kitabu cha nabi yeremia yeremia alitabiri akitangaza hatari juu ya huyo farao hopra neno lake bwana latuambia hivi kwenye hicho kitabu cha sura ya ya hadi yeremiasa bwana wa majeshi mungu wa israeli asema hivi tazama nitamwadhibu amoni wa noo na farao na misri pamoja na miungu yake na wafalme wake naam farao na, na wanaomtumainia nami nitawatia katika mikono ya hao wanaozitafuta roho zao na katika mikono ya nebukadreza mfalme wa babeli na katika mikono ya watumishi wake na baada ya hayo itakaliwa na watu kama katika siku za kale asema bwana ndugu msikilizaji hayo ndiyo ambayo bwana aliyanena kupitia kinywa cha mtumishi wake yeremia mambo ambayo yalitimia kwenye aya ya1 neno lake bwana latuambia hivi maana bwana mungu asema hivi mwisho wa miaka 4 nitawakusanya wa misri na kuwatoa katika hizo kabila za watu ambazo walitawanyika kati yao ndugu msikilizaji miaka 17b baadaye mfalme yule wa babiloni yani nebukadreza alitelemka misri na kuwatoa wote na kuwapeleka uhamishoni walikuwa wawe katika uhamishoni kwa miaka 4 na siyo miaka 7 kama vile wana wa israeli kisha kwenye aya ya kuminane neno hili laendelea kutuambia kwamba nami nitawarejeza wamisri walio katika hali ya kufungwa nami nitawarudisha hata nchi ya patrosi hata nchi ya kuzaliwa kwao na huko watakuwa ufalme duni nataka sasa ndugu yangu uweze kutazama vyema na kusikia kwa umakini sana aya inayofuatia ya kiaano neno lasema hivi utakuwa duni kuliko falme zote wala hautajiinua tena juu ya mataifa nami nitawapunguza ili wasitawale tena juu ya mataifa haya ambayo twayasoma hapa ndugu msikilizaji ni mambo ambayo kwa hakika yalitendeka tazama katika historia ya kawaida wapata kwamba misri ilikuwa ni nchi ambayo ilikuwa na nguvu sana tena yenye mamlaka kulikuwepo na hali ya maendeleo na hata waliweza kujijengea vitu vikubwa vikubwa sana kama vile tunavyoona zile mapiramidi na hata mambo ambayo sisi tunayatajia kuwa ni kati ya maajabu saba katika ulimwengu yaaminika leo hii kwamba wayunani walijifunza mengi sana kutoka kwa hawa wamisri hilo ni jambo la kutuonyesha kwamba masomo yalianzia misri na kuelekea katika nchi zinginezo nam kwa hakika nchi hiyo ilikuwa imeendelea kabisa na tena ilikuwa ni nchi ambayo ilikuwa yenye uwezo na mamlaka na isitoshe rafiki yangu pia ilitawala taifa zinginezo lakini licha ya hayo yote mungu alisema kwamba atamwacha nebukadreza awachukue mateka nao wamisri watakawa uhamishoni kwa miaka40 na baada ya miaka hiyo watarudi katika nchi yao lakini watakuwa ni ufalme duni na hilo ndilo ambalo lilifanyika na hata sasa kuna uo ushahidi katika nchi hiyo ambayo iitwayo misri ndugu msikilizaji kwa mara nyingine twapata thibitisho tena kwamba neno lake mungu ni kweli kabisa kwamba kile ambacho amekinena hicho ndicho ambacho hutendeka kwa hivyo ni vyema kuliamini neno la mungu na kuweza kulitii jinsi lilivyo kwa kuwa hili neno ndilo uzima wetu iwapo tutalitii kwenye aya ya kumi natisa na ishirini neno la mungu liendelea kwa kutwambia hivi basi bwana mungu asema hivi tazama nitampa nebukadreza mfalme wa babeli hiyo nchi ya misri naye atawachukua watu wake jamii yote pia na kutoa mateka yake na kutoa mateka yake na kutoa mawindo yake nayo na yatakuwa mshahara wa jeshi lake nimempa nchi ya misri kuwa malipo ya huduma aliyohudumu kwa sababu alifanya kazi kwa ajili yangu asema bwana mungu kama vile andiko hivyo linavyosema ndugu msikilizaji babeli iliyapiga mataifa na kuyatawala mataifa hayo ni kama vile tiro misri israeli wafilisti amoni na mengineyo zaidi na jambo hili lilifanya babeli kuwa taifa la kwanza ulimwenguni kuwa na uwezo mkubwa wa kutawala mataifa mengine ndugu msikilizaji katika haya ni vyema ufahamu kwamba ni mungu ndiye ambaye huinua mataifa na wala siyo mataifa yenyewe ndiyo hujiinua na iwapo taifa lolote litasahau kwamba ni mungu ndiye ambaye aliliinua basi mungu atalishusha hivyo ndivyo ilivyofanyika kwa babeli na pia hivyo ndivyo ilivyofanyika kwa israeli na hivyo ndivyo ambavyo itakavyofanyika kwa taifa lolote lile ambalo litajiinua dhidi ya maadili yake mungu tunapogeukia sura ya rafiki yangu neno la mungu latwingiza katika maombolezo kuhusu misri Naam, neno lasema hivi kwenye aya ya ya kwanza na ya pili neno la bwana likanijia tena kusema mwanadamu tabiri useme bwana mungu aseme hivi pigeni makelele ya uchungu ole wa usiku ile ndugu msikilizaji tena kwa mara nyingine ezekieli hayaneni maneno yake bali ananena yale ambayo mungu alimwagiza kuyanena hili lilikuwa ni thibitisha waziwazi kwamba yeyote ambaye anasikia maneno haya afahamu kwamba haya siyo maneno yake bali ni maneno yake mungu kwa kuwa ezekieli hangeweza kupanga mipangilio ya mambo haya kama vile yanavyoonekana mahala hapa nam anasema kwamba huu ni wakati wa kulia na kuomboleza ni wakati wa ole wa siku ile kwenye aya ya tatu neno lake bwana latwambia sababu ya hawa watu kuomboleza neno lasema hivi siku siku siku ile i karibu, siku ile ikaribu ya ya bwana mawingu itakuwa wakati wa mataifa kwa mujibu wa andiko hili ndugu msikilizaji twapata neno ambalo lahusisha mataifa neno hili lasema kwamba itakuwa wakati wa mataifa hili ni neno ambalo ndugu msikilizaji wakati ambapo danieli alikuwa akiomba yule mtu ambaye alikuwa amevaa nguo ya kitani tuliyesoma habari zake kwenye kile kitabu cha danieli sura ya 1 alimwambia kwamba kutakuwepo na wakati wa mataifa wakati ambapo mataifa yatajijenga duniani nam na hivyo ndivyo ambavyo ilivyo wakati huu kwamba kuna mataifa hayo ambayo yameinuka siku hii ya leo na ndiyo ambayo yanasikika sana kwenye aya ya e neno la mungu liendelea kwa kutwambia kwamba na upanga utakuja juu ya misri na dhiki itakuwa katika kushi watakapoanguka watu waliouawa katika misri nao watauondoa wingi wa watu wake na misingi yake itabomolewa rafiki msikilizaji kuna wakati huo ambapo kulikwepo na muungano kati ya misri na kushi ambayo pia kwa jina lingine ni ethiopia ijapokuwa mara nyingi zaidi wao walikuwa wakipigana wao kwa wao ndiposa neno hilo la tajia kuhusu kushi kwenye aya ya ano neno lake bwana aliendelea kwa kutwambia kwamba kushi na putu na ludi na watu wote waliochanganyika na kubu na wana wa nchi ya agano wataanguka kwa upanga pamoja nao rafiki msikilizaji kulikuwepo na wakati ambapo mataifa haya yote yaliungana pamoja lakini licha ya wao kuungana wao watawekwa chini ya mamlaka ya huyo mmoja aitwaye nebukadreza mfalme wa ulimwengu nam huyo ndiye ambaye katika kile kitabu cha danieli sura ya pili ambaye yanena kuhusu ndoto ya sanamu kubwa sanamu ambayo ilikuwa na kichwa cha dhahabu ambayo ilikuwa ni mwanzo wa falme kubwa nne zitakazotawala ulimwengu kwenye aya ya sta neno la bwana laendelea kwa kutwambia kwamba bwana asema hivi nao pia wanaoitegemeza misri wataanguka na kiburi cha uwezo wake kitashuka toka mikdoli hata sewene wataanguka ndani yake kwa upanga asema bwana mungu rafiki msikilizaji siyo israeli peke yake bali mataifa mengine yote yalitazamia misri kwa ajili ya msaada lakini wote watahukumiwa pamoja kisha kwenye aya ya kb neno hili lake bwana laendelea kutwambia kwamba nami nitaikausha mito na kuizuia nchi na kuitia katika mikono ya watu wabaya nami nitaifanya nchi kuwa ukiwa na watu wote walio ndani yake kwa mkono wa wageni mimi bwana nimenena neno hili rafiki yangu mito ambayo inatajwa mahali hapa ni mito ambayo ilitoka katika ule mto mkubwa wa wai na mito hiyo ilikuwa ni mingi karibu na hapo kulikuwa na nchi ya gosheni mahali ambapo wana wa israeli mahali ambapo hao wana wa israeli walikaa mara ya kwanza walipoingia katika nchi hiyo ya misri lakini misri ilianguka baadaye katika mikono ya mfalme iskanda mkuu na kisha alipokufa majemedari wake wanne walichukua utawala wa mataifa yaliyohusika chini ya ufalme wake jemedari wa kiyunani aliyoitwa kleopatra ndiye aliyetawala misri tunapogeukia aya ya kumi na tatu twapata tena unabii mwingine ambao ni wa ajabu kweli kweli neno lake mungu aambia la hivi bwana mungu asema hivi pia nitaviharibu vinyago nami nitavikomesha vitu vya ubatili katika nofu wala hapata kuwa na mkuu tena atokaye katika nchi ya misri nami nitatia hofu katika nchi ya misri ndugu msikilizaji nofu ambayo twyasoma hapa ni sehemu ambayo yaitwa kwa jina lingine mmis katika wakati wa ezekieli huo ulikuwa ni mji mkuu katika nchi hiyo ya misri kulikuwa ni mji wenye utajiri na pia kulikuwepo na vinyago vingi sana katika mitaa yake yote watu hawo walikuwa wamefanya vinyago hivyo kuwa kama mapambo na wala hakukuwepa na mahali pengine popote katika misri palipokuwepwa na vinyago hivyo kama sehemu hiyo iitwayo nofu au memphis kwa sababu ya hiyo mungu alisema kwamba ataviharibu vinyago hivyo vyote vya huo mji ndugu msikilizaji kwa wale ambao wamefika kule misri hasa sehemu hiyo ambayo yaitwa memphis vile ambavyo wavipata mahali pale ni magofu ya mji huo na katika vinyago vyote ambavyo vilikuwepa wakati huo ni kinyago kimoja kikubwa tu cha sanamu ya ramsis nayo hiyo sanamu imelala kwenye mgongo wake na kuna nyumba ambaye imejengwa kandokando yake kwa kusudi la kuhifadhi sanamu hiyo sanamu hiyo ndio mabaki ya pekee kutoka kwa huo mji wa memphis mungu alifanya kikamilifu hicho ambacho alinuia kukifanya aliviharibu vile vinyago vyote na akakomesha ubatili katika nofu kwenye aya ya1 neno hili la mungu liendelea kwa kutwambia kwamba nami nitamwaga ghadhabu yangu juu ya sini ngome ya misri nami nitakatalia mbali wingi wa watu wa wanoo kwa mujibu wa andiko hili rafiki msikilizaji neno la mungu liendelea kutwambia kwamba mungu atamwaga ghadhabu yake juu ya sehemu hiyo iitwayo sini ambayo siku hii ya leo haipo tena bali imefunikwa kwa changarawe nam anaendelea kwa kusema kwamba atakatilia mbali wingi wa watu wa no sehemu hiyo itwayo no ndiyo ambaye yaitwa thebis ambayo kwa wakati mmoja ilikuwa mji mkuu sana kando ya huo mto mkuu wa nail leo hii kuna magofu mahali pale na ukuu wote na utukufu wote ambao mji huo ulikuwa nao haupo tena katika aya zinazofuatia ndugu msikilizaji mungu anaendelea kunena kuhusu miji hiyo ya misri ambayo kwa siku hii ya leo haipo tena kwenye aya ya hadi yahai neno lake mungu latuambia mwanadamu nimeuvunja mkono wa farao mfalme wa misri na tazama haukufungwa ili kuutia dawa haukuzongwa kwa kitambaa upate kuwa na nguvu za kushika upanga basi bwana mungu asema hivi tazama mimi ni juu ya farao mfalme wa misri nami na nitamvunja mikono yake mkono ulio wenye nguvu na huo uliovunjika nitauangusha upanga uliyo katika mkono neno hili la mungu ndugu msikilizaji la tunenea habari za mkono wake farao kuvunjika na pia panga kutwaliwa toka mkononi mwake nam kumbuka kwamba farao ndiye mtawala wa misri na kwa hivyo iwapo upanga utatolewa mkononi mwake hiyo ni kusema kwamba hata kuwa na nguvu tena na pia mkono wake ambao umevunjika hautaweza kutekeleza kazi ya utawala neno hili la mungu hasa lanena kuhusu habari za babeli au wale wakaldayo kufika pale misri na kuharibu nchi hiyo na hata kuwachukuwa wamisri kuwa mateka naye farao hata kuwa na nguvu yoyote ya kuweza kuwadhibiti hawo wakaldayo kwa sababu kinywa chake bwana ndicho ambacho kilikuwa kimenena ndugu msikilizaji haya yyote yalitendeka kwa kuwa mungu alikuwa amenena naye ndiye ambaye huinua mataifa na kushusha mengine napenda kukuelezea hivi ndugu msikilizaji kwamba katika haya yote ambayo twayasoma twaona kwamba mungu anahusika na mataifa yote mungu huyu ambaye namhubiri kutoka kwenye biblia siyo mungu wa israeli peke yake bali ni mungu wa mataifa yote kwa kuwa yeye ndiye mwenyezi muumba wa mbingu na nchi vyote vilivyomo vinavyoonekana na visivyoonekana vikubwa na vidogo rafiki yangu iwapo yale ambayo aliyanena miaka iliyopita yalitendeka basi fahamu kwamba yale ambayo hayajatendeka yatatendeka kwa kuwa kinywa chake kimenena je ndugu msikilizaji wewe utaendelea kuamini nini niombi langu kwamba utaamini hilo ambalo ni kweli kweli ambayo inatoka kwenye neno lake mungu nami ninakualika uchunguze maandiko na uweze kuyadadisi jinsi uwezavyo nawe utapata kwamba kwa hakika hili ndilo neno la mungu ambalo lafaa kutegemewa na kwa hilo ndugu msikilizaji naamini kwamba utachukua hatua ya busara ya kufanya jinsi ambavyo nimekuagiza iwapo hauliamini neno hili na iwapo haliamini basi lizingatie katika maisha yako maana neno hili ni hakika ulimwengu na vyote vilivyomo pamoja na mbingu zitapita lakini neno hili halitapita hebu tuombe pamoja baba wetu uliye njuu mbinguni na kushukuru kwa kuwa wewe bwana wewe ni mungu uliyetupenda upeo na kupitia neno lako tumeendelea kujifunza kuhusu unabii na jinsi ambavyo neno lako haliwezi likaanguka mchangani bali unalifuatilia kusudi liweze kutekeleza lile ambalo umelituma kwalo namwombia ndugu yangu msikilizaji anapofanya udadisi na uchunguzi wake kuhusu udhabiti na uhakika wa neno hili bwana utakuwa pamoja naye utamsaidia apate kuona kweli ya mungu iliyopo katika biblia kweli yako ambayo mtu akijua atapata uzima wa milele asante bwana kwa kuwa unapomfunulia kweli hii hasa kuhusu upatanisho wa mwanadamu na wewe mungu uliye hai kupitia kwa imani katika mwana wako moyo wake utatulia na atapata pumziko katika wewe pumziko ambalo hakuna mahala pengine atalipata na kushukuru kwa kuwa haya ndiyo mapenzi yako kwa kila mmoja akutafutayi kwa bidii yoyote anayetafuta kwa kujua wewe najua kwamba bwana utamfadhili huyu msikilizaji wangu na katika haya ambayo nimeyaomba katika jina la yesu kristo ambaye ni mwokozi wetu amen ndugu msikilizaji bwana mungu akubariki unapotafuta tafuta na kupekuapekua kuhusu ukweli unaopatikana katika biblia nitarudia tena kwa kukwambia kwamba usiyasikie mambo ya watu ya kile ambacho wanakuelezea chukua nafasi yako tafuta ukweli ukweli ni lazima kutafutwa na ukweli huo una gharama yake kwa hivyo tafuta ukweli huu naye huyo ambaye ni kweli atajifunua kwako hadi kipindi kijacho mimi ni mchungaji wako jofre wanjala munialo na neno litaendelea Ya hapo msikilizaji wangu najua kwamba baraka umezipokea na iwapo una swali au pendekezo uitume kwa anwani ifuatayo sanduku la post ni2 nairobi kisha uandike uandikenamb ambayo ni 0, 0, 0, 0, 0, 0, kenya nitarudia tena radio sanduku la lapost ni mbili moja, 54 nairobi kisha uandike namb ambayo ni55 kenya hebu tukutane tena kwenye kipindi kijacho kwa mibaraka zaidi ni mimi mtayarishi wa kipindi hiki pamela omodo ni kikwaga kwa heri na neno litaendelea